Thursday, November 10, 2016

അബസ്വര സംഹിത - ഇരുപത്തിമൂന്നാം ഖണ്ഡം


സോഷ്യല്‍ മീഡിയാതിര്‍ത്തിയില്‍ തള്ളലാറ്റാക്ക് നടത്തി അബസ്വരങ്ങള്‍ യാത്ര തുടരുന്നു...

Wednesday, November 09, 2016

അബസ്വര സംഹിത - ഇരുപത്തിരണ്ടാം ഖണ്ഡം


സ്പൂണും, ടൂത്ത് ബ്രഷും ഉപയോഗിച്ച് ജയില്‍ ചാടി അബസ്വരങ്ങള്‍ യാത്ര തുടരുന്നു...

Tuesday, August 02, 2016

അബസ്വര സംഹിത - ഇരുപത്തിഒന്നാം ഖണ്ഡം

സംഘികളുടേയും, മാധ്യമ വ്യഭിചാരികളുടേയും വേട്ടയാടലിന് വിധേയമാകുന്ന ഡോ.സാക്കിര്‍ നായിക്കിന് പിന്തുണ അര്‍പ്പിച്ചുകൊണ്ട് അബസ്വരങ്ങള്‍ യാത്ര തുടരുന്നു...

Monday, August 01, 2016

Sunday, July 31, 2016

അബസ്വര സംഹിത - പത്തൊമ്പതാം ഖണ്ഡം


അബസ്വരങ്ങള്‍ അടയാളപ്പെടുത്തല്‍ തുടരുന്നു...

Saturday, July 09, 2016

Friday, May 13, 2016

അരുത്, അബദ്ധം പറ്റരുത്


മോഡിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സംഘി സര്‍ക്കാര്‍ ഓരോ ദിവസവും ഇന്ത്യക്ക് ഭാരമായിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

Friday, March 25, 2016

അബസ്വര സംഹിത - പതിനഞ്ചാം ഖണ്ഡം



ഇന്ത്യന്‍ സഹിഷ്ണുത മരക്കൊമ്പില്‍ തൂങ്ങിയാടുമ്പോള്‍ അബസ്വരങ്ങള്‍ യാത്ര തുടരുന്നു...

Tuesday, March 01, 2016

അബസ്വര സംഹിത - പതിനാലാം ഖണ്ഡം


അബസ്വരങ്ങള്‍ അടയാളപ്പെടുത്തല്‍ തുടരുന്നു....

Sunday, February 21, 2016

അബസ്വര സംഹിത - പതിമൂന്നാം ഖണ്ഡം


കൊടുത്തും കൊണ്ടും അബസ്വരസംഹിത പതിമൂന്നാം ഖണ്ഡത്തിലേക്ക്...